Đèn LED âm trần Downlight đổi màu AT56 110/10W |
|
| Mã: | AT56 110/10W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 10W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 1000 lm |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Cấp bảo vệ IP: | 20 |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 110mm |
| Kích thước đèn (ØxH): | (138x36)mm |