Bộ đèn LED Tube T8 CSLH/20Wx2 6500K |
|
| Mã: | T8 CSLH/20Wx2 6500K |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Bộ đèn LED Tube T8 CSLH/20Wx2 6500K | |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 20x2 W |
| Điện áp: | 220v/50 hz |
| Quang thông: | 3200 lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
| Chỉ số hoàn màu: | 82 |
| Tuổi thọ: | 20000 (giờ) |
| Kích thước (DxRxC)mm: | 1236x240x90 |