Đèn LED âm trần Downlight AT24 110/12W.PLUS |
|
| Mã: | AT24 110/12W.PLUS |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/(50-60)Hz |
| Dải điện áp hoạt động: | (150-250)V |
| Nhiệt độ màu: | 4000K/6500K |
| Quang thông: | 1260 lm |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ (L70/B50) |
| Kích thước (ØxH): | (135x39)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 110mm |