Đèn LED âm trần Downlight đổi màu AT02 Rạng Đông |
|
| Mã: | AT02 ĐM 90/9W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 9W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 900 lm |
| Đổi 3 màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (118x33)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 90 mm |