Đèn LED âm trần Downlight đổi màu AT20 ĐM 110/12W viền vàng |
|
| Mã: | AT20 ĐM 110/12W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 1200lm |
| Góc chiếu: | 105 độ |
| Đổi 3 màu ánh sáng: | Trắng/Vàng/Trung tính |
| Kích thước (ØxH): | (123x45)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 110mm |