Đèn LED âm trần Downlight xoay góc AT22 60/9W |
|
| Mã: | AT22 60/9W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 9W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 500/550/550lm |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/5000K |
| Kích thước (ØxH): | (72±0.5)x(93±5)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 60mm |