Đèn LED Khẩn cấp KC02 10W trắng-PCCC |
|
| Mã: | KC02/10W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | 400.032 VNĐ |
| KC02/10W Led sự cố Rạng Đông Led khẩn cấp | |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
Đèn led chiếu sáng sự cố , khẩn cấp 10W được nhà máy đèn Rạng Đông được sản xuất trên dây truyền hiện đại, đáp ứng tiêu chuẩn quốc tế và có chất lượng rất cao
| Công suất: | 10W |
| Điện áp: | 220/50(V/Hz) Dung lượng pin |
| Chiếu sáng dự phòng: | 6 giờ |
| Thời gian nạp đầy: | 20 giờ |
| Quang thông: | 1000 lm |
Sử dụng chip LED có hiệu suất sáng cao
Tiết kiệm 60% điện năng thay thế chiếu sáng khẩn cấp sử dụng đèn huỳnh quang
Đèn tự động bật sáng khi có sự cố mất điện
Thời gian chiếu sáng dự phòng 3h
TCVN 7722-1:2009/ IEC 60598-1: 2008: về đèn điện
Không chứa thủy ngân và hóa chất độc hại, không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng
Chiếu sáng chỉ dẫn thoát hiểm trong tòa nhà, bệnh viện, chung cư, học đường, trung tâm thương mại….
Lắp đặt trên cửa ra thoát hiểm, tường
- Đèn led bán nguyệt M16 - M26
- Đèn nhà xưởng - Led Highbay - Lowbay
- Đèn exit , đèn khẩn cấp, đèn thoát hiểm
- Đèn chiếu sáng lớp học, chiếu sáng bảng
- Đèn pha chiếu sáng đường phố
Dencongtrinh.vn phân phối đèn Rạng Đông có giá cả tốt nhất thị trường. Bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 24 tháng theo TCNSX.