Đèn LED Downlight AT06.V2 90/7W |
|
| Mã: | AT06.V2 90/7W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 7W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 700lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Kích thước (ØxH): | (114x44)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 90mm |
- Đèn led bán nguyệt M16 - M26
- Đèn nhà xưởng - Led Highbay - Lowbay
- Đèn exit , đèn khẩn cấp , đèn thoát hiểm
- Đèn chiếu sáng lớp học, chiếu sáng bảng
- Đèn pha chiếu sáng đường phố
Đèn âm trần led Downlight Rạng Đông do Dencongtrinh.vn phân phối có giá cả tốt nhất thị trường. Bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 24 tháng theo TCNSX.