Đèn LED Downlight nổi trần NT03 120/12W |
|
| Mã: | NT03 120/12W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 960/1080 lm |
| Hiệu suất sáng: | 80/90 lm/W |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (120x42)mm |