Đèn Downlight nổi trần trang trí NT01 110/12W |
|
| Mã: | NT01 110/12W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/(50-60)Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 840/936/936lm |
| Cấp bảo vệ: | IP44 |
| Góc chiếu: | 60 độ |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ (L70/B50) |
| Kích thước (DxØ): | (116x107)mm |