Đèn LED âm trần Downlight AT04 90/5W |
|
| Mã: | AT04 90/5W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 5W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 500lm |
| Tuổi thọ: | 30000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (118x40)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 90mm |