Đèn LED âm trần Downlight AT41 Rạng Đông |
|
| Mã: | AT41 86/12W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 720lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Kích thước (ØxH): | (92.5x95)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 86 mm |