Đèn LED âm trần Downlight đổi màu AT26 ĐM 110/12W |
|
| Mã: | AT26 ĐM 110/12W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/(50-60)Hz |
| Dải điện áp hoạt động: | (150-250)V |
| Đổi 3 màu: | 6500K/3000K/4000K |
| Quang thông: | 1200 lm |
| Góc chiếu: | 105 độ |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (138x35)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 110mm |