Đèn LED ốp trần tròn LN09 120/8W |
|
| Mã: | LN09 120/8W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 8W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 584/650/650 lm |
| Hiệu suất sáng: | 73/81/81 |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (117x29.5)mm |