Đèn LED ốp trần tròn đế nhôm LN09 170/15W |
|
| Mã: | LN09 170/15W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 15W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/5000K/6500K |
| Quang thông: | 1275/1425/1425/1425lm |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (ØxC): | (158.4x29)mm |
- Đèn led bán nguyệt M16 - M26
- Đèn nhà xưởng - Led Highbay - Lowbay
- Đèn exit , đèn khẩn cấp , đèn thoát hiểm
- Đèn chiếu sáng lớp học, chiếu sáng bảng
- Đèn pha chiếu sáng đường phố
Đèn âm trần led Downlight Rạng Đông do Dencongtrinh.vn phân phối có giá cả tốt nhất thị trường. Bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 24 tháng theo TCNSX.