Đèn LED Âm trần Downlight đổi màu AT10 ĐM 110/12W viền vàng |
|
| Mã: | AT10 ĐM 110/12W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | 115.236 VNĐ |
| Tính năng chuyển màu ánh sáng khi thay đổi trạng thái bật tắt công tắc/ Đổi 3 màu ánh sáng trong cùng một sản phẩm,vành mạ vàng tinh tế | |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp hoạt động: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 1200lm |
| Đổi 3 màu: | 6500K/3000K/4000K |
| Kích thước (ØxH): | (138x36)mm |
| ĐK lỗ khoét trần: | 110mm |
- Đèn led bán nguyệt M16 - M26
- Đèn nhà xưởng - Led Highbay - Lowbay
- Đèn exit , đèn khẩn cấp , đèn thoát hiểm
- Đèn chiếu sáng lớp học, chiếu sáng bảng
- Đèn pha chiếu sáng đường phố
Đèn âm trần led Downlight Rạng Đông do Dencongtrinh.vn phân phối có giá cả tốt nhất thị trường. Bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 24 tháng theo TCNSX.