Đèn LED Downlight nổi trần đổi màu NT03 ĐM 120/10W |
|
| Mã: | NT03 ĐM 120/10W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 10W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 900/810 lm (Vỏ trắng)/ 800/720 lm(Vỏ đen) |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (120x42)mm |