Đèn LED ốp trần tròn đế nhôm LN12 170/15W |
|
| Mã: | LN12 170/15W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 15 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/3000K |
| Quang thông: | 1100/990 lm |
| Kích thước (ØxH): | (160x36)mm |
| Cấp bảo vệ: | IP 54 |