Đèn LED ốp trần vuông đế nhôm LN08 170x170/15W |
|
| Mã: | LN08 170x170/15W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 15W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/5000K/6500K |
| Quang thông: | 1275/1425/1425/1425lm |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (DxRxC): | (158.4x158.4x29)mm |