Đèn LED ốp trần tròn đế nhựa LN12N 220/18W |
|
| Mã: | LN12N 220/18W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 18W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 1450lm/1450lm/1300lm |
| Kích thước (ØxH): | (220x36)mm |
| Cấp bảo vệ: | IP54 |