Đèn LED ốp trần tròn đế nhựa LN12N 300/24W |
|
| Mã: | LN12N 300/24W |
| Giá thị trường: | |
| Giá bán: | Liên hệ |
| Số lượng : | Thêm vào giỏ |
| Công suất: | 24W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/3000K |
| Quang thông: | 2000lm/1800lm |
| Kích thước (ØxH): | (280x43)mm |
| Cấp bảo vệ: | IP54 |